Extra 2.22.2 - en to tl translation catalogue (972 entries)

en:  You can find all the info on how to obtain all the required credentials here: %s
tl: Makikita mo ang lahat ng impormasyon kung paano makuha ang lahat ng kinakailangang kredensyal dito: %s

en: %d Items
tl: %d Item

en: %d Items in Cart
tl: %d Item sa Cart

en: %d%%
tl: %d %%

en: %s Theme Options
tl: %s Mga Opsyon sa Tema

en: %s ago
tl: %s nakaraan

en: &hellip;
tl: …

en: &laquo; Previous
tl: «Nakaraang

en: + Add One More Tab
tl: + Magdagdag ng Isa pang Tab

en: 0 Comments
tl: 0 Mga Komento

en: 1 Column
tl: 1 Hanay

en: 1 Comment
tl: 1 Komento

en: 1/2 + 1/4 + 1/4 Columns
tl: 1/2 + 1/4 + 1/4 na Column

en: 1/3 + 2/3 Columns
tl: 1/3 + 2/3 Mga Hanay

en: 1/4 + 1/2 + 1/4 Columns
tl: 1/4 + 1/2 + 1/4 na Column

en: 1/4 + 1/4 + 1/2 Columns
tl: 1/4 + 1/4 + 1/2 na Column

en: 1/4 + 3/4 Columns
tl: 1/4 + 3/4 na Column

en: 2 Columns
tl: 2 Mga Hanay

en: 2/3 + 1/3 Columns
tl: 2/3 + 1/3 Mga Hanay

en: 3 Columns
tl: 3 Mga Hanay

en: 3/4 + 1/4 Columns
tl: 3/4 + 1/4 na Column

en: 4 Columns
tl: 4 na Hanay

en: 404 Not Found
tl: 404 Hindi Natagpuan

en: <div class="updated"><p>This is a fresh installation of %1$s theme. Don't forget to go to <a href="%2$s">ePanel</a> to set it up. This message will disappear once you have clicked the Save button within the <a href="%2$s">theme's options page</a>.</p></div>
tl: <div class="updated"><p>Isa itong bagong pag-install ng %1$s na tema. Huwag kalimutang pumunta sa <a href="%2$s">ePanel</a> para i-set up ito. Mawawala ang mensaheng ito kapag na-click mo ang pindutang I-save sa loob ng <a href="%2$s">pahina ng mga pagpipilian sa tema</a>.</p></div>

en: <span class="button">Next Entries</span>
tl: <span class="button">Mga Susunod na Entri</span>

en: <span class="button">Next</span><span class="title">%title</span>
tl: <span class="button">Susunod</span><span class="title">%title</span>

en: <span class="button">Older Entries</span>
tl: <span class="button">Mas lumang mga Entries</span>

en: <span class="button">Previous</span><span class="title">%title</span>
tl: <span class="button">Nakaraang</span><span class="title">%title</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
tl: <span class="meta-nav">←</span> Mas lumang mga Komento

en: A static page
tl: Isang static na pahina

en: About The Author
tl: Tungkol sa May-akda

en: Above Post
tl: Sa itaas ng Post

en: Accent color
tl: Kulay ng accent

en: Access Token Secret
tl: I-access ang Token Secret

en: Access Token Secret:
tl: I-access ang Token Secret:

en: Accordion
tl: Akordyon

en: Active Tab Background Color
tl: Aktibong Kulay ng Background ng Tab

en: Active Tab Text Color
tl: Kulay ng Tekstong Aktibo ng Tab

en: Ad HTML
tl: HTML ng Ad

en: Ad HTML:
tl: HTML ng Ad:

en: Ad Image
tl: Larawan ng Ad

en: Ad Link
tl: Link ng Ad

en: Add API Key
tl: Magdagdag ng API Key

en: Add Ad
tl: Magdagdag ng Ad

en: Add Another Video URL
tl: Magdagdag ng Isa pang URL ng Video

en: Add Audio File
tl: Magdagdag ng Audio File

en: Add Author Bio
tl: Magdagdag ng Author Bio

en: Add Breakdown
tl: Magdagdag ng Breakdown

en: Add ET Box
tl: Magdagdag ET Box

en: Add ET Button
tl: Magdagdag ET Button

en: Add ET Learn more block
tl: Magdagdag ET Learn more block

en: Add ET Tabs
tl: Magdagdag ET Tab

en: Add Gallery Images
tl: Magdagdag ng Mga Larawan sa Gallery

en: Add Images
tl: Magdagdag ng mga Larawan

en: Add New Ad
tl: Magdagdag ng Bagong Ad

en: Add New Category Layout
tl: Magdagdag ng Bagong Layout ng Kategorya

en: Add New Project
tl: Magdagdag ng Bagong Proyekto

en: Add New Project Skill
tl: Magdagdag ng Bagong Kakayahan sa Proyekto

en: Add New Tab
tl: Magdagdag ng Bagong Tab

en: Add a Tooltip Text
tl: Magdagdag ng Tooltip Text

en: Add code to the < body > (good for tracking codes such as google analytics)
tl: Magdagdag ng code sa < body > (mabuti para sa mga tracking code gaya ng google analytics)

en: Add code to the < head > of your blog
tl: Magdagdag ng code sa <head > ng iyong blog

en: Add code to the bottom of your posts, before the comments
tl: Magdagdag ng code sa ibaba ng iyong mga post, bago ang mga komento

en: Add code to the top of your posts
tl: Magdagdag ng code sa tuktok ng iyong mga post

en: Add or Remove Skills
tl: Magdagdag o Mag-alis ng Mga Kasanayan

en: Additional Info
tl: Karagdagang impormasyon

en: Admin Label
tl: Label ng Admin

en: Ads
tl: Mga ad

en: Adsense's responsive ad units require the ads' container to have a fixed width. Enabling this option applies a fixed width to this ad's container.
tl: Ang mga tumutugong unit ng ad ng Adsense ay nangangailangan ng lalagyan ng mga ad na magkaroon ng nakapirming lapad. Ang pagpapagana sa opsyong ito ay naglalapat ng nakapirming lapad sa lalagyan ng ad na ito.

en: All
tl: Lahat

en: All Category Layouts
tl: Lahat ng Layout ng Kategorya

en: All Project Skills
tl: Lahat ng Kasanayan sa Proyekto

en: All Projects
tl: Lahat ng Proyekto

en: Alternative text for image
tl: Alternatibong teksto para sa larawan

en: Amount of archive months to display.
tl: Halaga ng mga buwan ng archive na ipapakita.

en: Amount of recent posts to display.
tl: Dami ng mga kamakailang post na ipapakita.

en: An <a href="%s">Extra Theme Layout</a> (select below)
tl: Isang <a href="%s">Extra na Layout ng Tema</a> (piliin sa ibaba)

en: An Extra Category Layout
tl: Isang Extra na Layout ng Kategorya

en: Animation
tl: Animasyon

en: Any code you place here will appear in body section of all pages of your blog. This is usefull if you need to input a tracking pixel for a state counter such as Google Analytics.
tl: Ang anumang code na ilalagay mo dito ay lalabas sa body section ng lahat ng page ng iyong blog. Ito ay kapaki-pakinabang kung kailangan mong mag-input ng tracking pixel para sa state counter gaya ng Google Analytics.

en: Any code you place here will appear in the head section of every page of your blog. This is useful when you need to add javascript or css to all pages.
tl: Ang anumang code na ilalagay mo dito ay lalabas sa head section ng bawat page ng iyong blog. Ito ay kapaki-pakinabang kapag kailangan mong magdagdag JavaScript o CSS sa lahat ng mga pahina.

en: Any code you place here will be placed at the top of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
tl: Ang anumang code na ilalagay mo dito ay ilalagay sa tuktok ng lahat ng solong post. Ito ay kapaki-pakinabang kung naghahanap ka sa pagsasama ng mga bagay tulad ng mga link sa social bookmark.

en: App Secret
tl: Lihim ng App

en: Archive Heading Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Pamagat ng Archive

en: Archives
tl: Mga archive

en: Ascending
tl: Paakyat

en: Aside
tl: Sa isang tabi

en: Attributes
tl: Mga Katangian

en: Audio File Subtitle
tl: Subtitle ng Audio File

en: Audio File Title
tl: Pamagat ng Audio File

en: Audio File URL
tl: URL ng Audio File

en: Audio Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Audio

en: Author
tl: May-akda

en: Author Image URL
tl: URL ng Larawan ng May-akda

en: Authorize
tl: Pahintulutan

en: Authors Page Template Options
tl: Mga Opsyon sa Template ng Pahina ng Mga May-akda

en: Authors to display
tl: Mga may-akda upang ipakita

en: Auto Speed
tl: Bilis ng Auto

en: Automattic slider speed (works only if Auto is set to yes)
tl: Awtomatikong bilis ng slider (gumagana lamang kung ang Auto ay nakatakda sa oo)

en: Autoplay
tl: Auto-play

en: Autoplay Speed
tl: Bilis ng Autoplay

en: Back To Top
tl: Bumalik sa Itaas

en: Back To Top Button
tl: Bumalik sa Itaas na Button

en: Background Color
tl: Kulay ng background

en: Background Settings
tl: Mga Setting ng Background

en: Background color
tl: Kulay ng background

en: Bar Border Radius
tl: Radius ng Border ng Bar

en: Bar Counter
tl: Bar counter

en: Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page.
tl: Bago ka makatanggap ng mga update sa produkto, kailangan mo munang i-authenticate ang iyong subscription Elegant Themes. Upang gawin ito, kailangan mong ilagay ang iyong Username ng Elegant na Elegant Themes at ang Elegant Themes API Key ng Elegant na Tema. Upang mahanap ang iyong API Key, mag- <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">mag log in</a> sa iyong Elegant Themes account at mag-navigate sa <strong>Account > API Key</strong> na pahina.

en: Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key. Your username is the same username you use when logging in to <a href="http://elegantthemes.com/" target="_blank">ElegantThemes.com</a>
tl: Bago ka makatanggap ng mga update sa produkto, kailangan mo munang i-authenticate ang iyong subscription Elegant Themes. Upang gawin ito, kailangan mong ilagay ang iyong Username ng Elegant na Elegant Themes at ang Elegant Themes API Key ng Elegant na Tema. Ang iyong username ay ang parehong username na iyong ginagamit kapag nagla-log in sa <a href="http://elegantthemes.com/" target="_blank">ElegantThemes.com</a>

en: Below Header
tl: Sa ibaba ng Header

en: Below Post
tl: Sa ibaba ng Post

en: Blog Feed Page Template Options
tl: Mga Opsyon sa Template ng Blog Feed Page

en: Blog Feed Standard
tl: Pamantayan sa Feed ng Blog

en: Blog Feed Title
tl: Pamagat ng Blog Feed

en: Body
tl: Katawan

en: Body Font
tl: Font ng Katawan

en: Body Line Height
tl: Taas ng Linya ng Katawan

en: Body Link Color
tl: Kulay ng Link ng Katawan

en: Body Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Katawan

en: Body Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Katawan

en: Body/Link Line Height
tl: Taas ng Linya ng Katawan/Link

en: Body/Link Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Body/Link

en: Bold
tl: Matapang

en: Border Color
tl: Kulay ng Border

en: Border Radius
tl: Radius ng Border

en: Border Width
tl: Lapad ng Border

en: Bottom
tl: Ibaba

en: Bottom Bar
tl: Ibabang Bar

en: Bottom to Top
tl: Ibaba hanggang Itaas

en: Boxed Layout - Background color
tl: Boxed Layout - Kulay ng background

en: Breakdown #
tl: Pagkasira #

en: Button Font Style
tl: Estilo ng Font ng Pindutan

en: Button Hover Styles
tl: Mga Estilo ng Button Hover

en: Button Styles
tl: Mga Estilo ng Pindutan

en: Buttons
tl: Mga Pindutan

en: Buttons Font
tl: Font ng mga Pindutan

en: By default comments are not placed on pages, however, if you would like to allow people to comment on your pages simply enable this option.
tl: Bilang default, hindi inilalagay ang mga komento sa mga pahina, gayunpaman, kung gusto mong payagan ang mga tao na magkomento sa iyong mga pahina, paganahin lang ang opsyong ito.

en: By default pages are sorted by name. However if you would rather have them sorted by ID you can adjust this setting.
tl: Sa pamamagitan ng default na mga pahina ay pinagsunod-sunod ayon sa pangalan. Gayunpaman kung mas gugustuhin mong ayusin ang mga ito ayon sa ID maaari mong ayusin ang setting na ito.

en: By default the navigation bar stays on top of the screen at all times. We suggest to disable this option, if you need to use a logo taller than the default one.
tl: Bilang default, nananatili ang navigation bar sa tuktok ng screen sa lahat ng oras. Iminumungkahi naming huwag paganahin ang opsyong ito, kung kailangan mong gumamit ng logo na mas mataas kaysa sa default.

en: By default the theme creates a Home link in the default created menu, that when clicked leads back to your blog's homepage. If however, you are using a static homepage and have already created a page called Home to use, this will result in a duplicate link. In this case you should disable this feature to remove the link.
tl: Bilang default, lumilikha ang tema ng Home link sa default na ginawang menu, na kapag na-click ay humahantong pabalik sa homepage ng iyong blog. Kung gayunpaman, gumagamit ka ng static na homepage at nakagawa na ng page na tinatawag na Home to use, magreresulta ito sa isang duplicate na link. Sa kasong ito, dapat mong huwag paganahin ang tampok na ito upang alisin ang link.

en: By default the theme creates post titles based on the title of your post and your blog name. If you would like to make your meta title different than your actual post title you can define a custom title for each post using custom fields. This option must be enabled for custom titles to work, and you must choose a custom field name for your title below.
tl: Bilang default, lumilikha ang tema ng mga pamagat ng post batay sa pamagat ng iyong post at pangalan ng iyong blog. Kung gusto mong gawing iba ang iyong pamagat ng meta kaysa sa aktwal mong pamagat ng post maaari mong tukuyin ang isang pasadyang pamagat para sa bawat post gamit ang mga custom na field. Dapat na pinagana ang opsyong ito para gumana ang mga custom na pamagat, at dapat kang pumili ng custom na pangalan ng field para sa iyong pamagat sa ibaba.

en: By default the theme does not add keywords to your header. Most search engines don't use keywords to rank your site anymore, but some people define them anyway just in case. If you want to add meta keywords to your header then enable this option and fill in the custom keywords field below.
tl: Bilang default ang tema ay hindi nagdaragdag ng mga keyword sa iyong header. Karamihan sa mga search engine ay hindi na gumagamit ng mga keyword upang ranggo ang iyong site, ngunit ang ilang mga tao ay tumutukoy pa rin sa kanila kung sakali. Kung gusto mong magdagdag ng mga meta keywords sa iyong header, paganahin ang opsyong ito at punan ang field ng custom na keyword sa ibaba.

en: By default the theme uses a combination of your blog name and your blog description, as defined when you created your blog, to create your homepage titles. However if you want to create a custom title then simply enable this option and fill in the custom title field below.
tl: Bilang default, gumagamit ang tema ng kumbinasyon ng pangalan ng iyong blog at paglalarawan ng iyong blog, gaya ng tinukoy noong nilikha mo ang iyong blog, upang likhain ang mga pamagat ng iyong homepage. Gayunpaman kung nais mong lumikha ng isang pasadyang pamagat pagkatapos ay paganahin lamang ang pagpipiliang ito at punan ang pasadyang patlang ng pamagat sa ibaba.

en: By default the theme uses your blog description, as defined when you created your blog, to fill in the meta description field. If you would like to use a different description then enable this option and fill in the custom description field below.
tl: Bilang default, ginagamit ng tema ang paglalarawan ng iyong blog, gaya ng tinukoy noong nilikha mo ang iyong blog, upang punan ang field ng paglalarawan ng meta. Kung gusto mong gumamit ng ibang paglalarawan, paganahin ang opsyong ito at punan ang custom na field ng paglalarawan sa ibaba.

en: CSS Class
tl: Klase CSS

en: Callback function: "%s" doesnt exist
tl: Callback function: " %s " doesn't exist

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URL's all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treaded individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
tl: Nakakatulong ang Canonicalization na pigilan ang pag-index ng duplicate na content ng mga search engine, at bilang resulta, maaaring makatulong na maiwasan ang mga duplicate na parusa sa content at pagkasira ng pagerank. Ang ilang mga pahina ay maaaring may iba't ibang URL na humahantong lahat sa iisang lugar. Halimbawa domain.com, domain.com/index.html, at www.domain.com ay lahat ng magkakaibang URL na humahantong sa iyong homepage. Mula sa pananaw ng isang search engine, ang mga duplicate na URL na ito, na madalas ding nangyayari dahil sa mga custom na permalink, ay maaaring isa-isang tapakan sa halip na bilang isang patutunguhan. Ang pagtukoy sa isang canonical URL ay nagsasabi sa search engine kung aling URL ang gusto mong opisyal na gamitin. Ibinabatay ng tema ang mga canonical URL nito mula sa iyong mga permalink at ang domain name na tinukoy sa tab ng mga setting ng wp-admin.

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URLs all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treaded individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
tl: Nakakatulong ang Canonicalization na pigilan ang pag-index ng duplicate na content ng mga search engine, at bilang resulta, maaaring makatulong na maiwasan ang mga duplicate na parusa sa content at pagkasira ng pagerank. Ang ilang mga pahina ay maaaring may iba't ibang URL na humahantong lahat sa iisang lugar. Halimbawa domain.com, domain.com/index.html, at www.domain.com ay lahat ng magkakaibang URL na humahantong sa iyong homepage. Mula sa pananaw ng isang search engine, ang mga duplicate na URL na ito, na madalas ding nangyayari dahil sa mga custom na permalink, ay maaaring isa-isang tapakan sa halip na bilang isang patutunguhan. Ang pagtukoy sa isang canonical URL ay nagsasabi sa search engine kung aling URL ang gusto mong opisyal na gamitin. Ibinabatay ng tema ang mga canonical URL nito mula sa iyong mga permalink at ang domain name na tinukoy sa tab ng mga setting ng wp-admin.

en: Captcha Font Size
tl: Laki ng Font ng Captcha

en: Caption Background Color
tl: Kulay ng Background ng Caption

en: Caption Font Size
tl: Laki ng Font ng Caption

en: Caption goes here
tl: Pupunta dito ang caption

en: Caption title goes here
tl: Dito napupunta ang pamagat ng caption

en: Categories
tl: Mga kategorya

en: Categories:
tl: Mga Kategorya:

en: Category
tl: Kategorya

en: Category Builder
tl: Tagabuo ng Kategorya

en: Centered
tl: Nakasentro

en: Change Your API Key
tl: Baguhin ang Iyong API Key

en: Channel Name
tl: Pangalan ng Channel

en: Check and sort the sitemap sections you would like to be displayed.
tl: Suriin at ayusin ang mga seksyon ng sitemap na gusto mong ipakita.

en: Check this box if you want to display meta descriptions on category/archive pages. The description is based off the category description you choose when creating/edit your category in wp-admin.
tl: Lagyan ng check ang kahong ito kung gusto mong magpakita ng mga paglalarawan ng meta sa mga pahina ng kategorya/archive. Ang paglalarawan ay batay sa paglalarawan ng kategorya na iyong pinili kapag nililikha/na-edit ang iyong kategorya sa wp-admin.

en: Choose Categories.
tl: Pumili ng Mga Kategorya.

en: Choose From the Most Used Skills
tl: Pumili Mula sa Mga Kasanayang Ginamit

en: Choose Sidebar/Widget Area
tl: Piliin ang Sidebar/Widget Area

en: Choose a category.
tl: Pumili ng isang kategorya.

en: Choose a heading style.
tl: Pumili ng istilo ng pamagat.

en: Choose a sort method.
tl: Pumili ng paraan ng pag-uuri.

en: Choose a sort order.
tl: Pumili ng pagkakasunud-sunod.

en: Choose an Image
tl: Pumili ng Larawan

en: Choose button color
tl: Pumili ng kulay ng button

en: Choose button type
tl: Pumili ng uri ng button

en: Choose categories.
tl: Pumili ng mga kategorya.

en: Choose title autogeneration method
tl: Pumili ng pamagat na paraan ng autogeneration

en: Choose whether standard or masonry display style for archive pages for tags, author posts, search results.
tl: Piliin kung karaniwan o masonry ang istilo ng pagpapakita para sa mga pahina ng archive para sa mga tag, post ng may-akda, mga resulta ng paghahanap.

en: Choose which items to display in the postinfo section
tl: Piliin kung aling mga item ang ipapakita sa seksyong postinfo

en: Choose yes if you want for automatic slider animation
tl: Piliin ang oo kung gusto mo para sa awtomatikong slider animation

en: Click here to learn more
tl: Mag-click dito upang matuto nang higit pa

en: Closed Title Font Style
tl: Nakasaradong Estilo ng Font ng Pamagat

en: Code Integration
tl: Pagsasama ng Code

en: Color
tl: Kulay

en: Column Layout
tl: Layout ng Column

en: Comments
tl: Mga komento

en: Consumer Key
tl: Susi ng Consumer

en: Consumer Key:
tl: Susi ng Consumer:

en: Consumer Secret
tl: Lihim ng Konsyumer

en: Consumer Secret:
tl: Lihim ng Konsyumer:

en: Contact Form Map
tl: Mapa ng Contact Form

en: Contact Form Title
tl: Pamagat ng Contact Form

en: Contact Page Template Options
tl: Mga Opsyon sa Template ng Pahina ng Contact

en: Content
tl: Nilalaman

en: Content Font Size
tl: Laki ng Font ng Nilalaman

en: Content Font Style
tl: Estilo ng Font ng Nilalaman

en: Content goes here
tl: Napupunta dito ang content

en: Content text or html
tl: Teksto ng nilalaman o html

en: Current Category / Tag / Taxonomy
tl: Kasalukuyang Kategorya / Tag / Taxonomy

en: Current Color
tl: Kasalukuyang Kulay

en: Currently viewing archives from %1$s
tl: Kasalukuyang tinitingnan ang mga archive mula sa %1$s

en: Custom Title
tl: Custom na Pamagat

en: Custom field Name to be used for description
tl: Custom na Pangalan ng field na gagamitin para sa paglalarawan

en: Custom field Name to be used for keywords
tl: Custom na Pangalan ng field na gagamitin para sa mga keyword

en: Custom field Name to be used for title
tl: Custom na Pangalan ng field na gagamitin para sa pamagat

en: Date
tl: Petsa

en: Date Format
tl: Format ng Petsa

en: Date format
tl: Format ng petsa

en: Default Category
tl: Default na Kategorya

en: Default Post Format
tl: Default na Format ng Post

en: Define a character to separate BlogName and Post title
tl: Tukuyin ang isang karakter upang paghiwalayin ang BlogName at pamagat ng Post

en: Delicious
tl: Masarap

en: Descending
tl: Pababa

en: Designed by %1$s | Powered by %2$s
tl: Dinisenyo ni %1$s | Pinapatakbo ng %2$s

en: Details Font Style
tl: Mga Detalye ng Font Style

en: Disable this option to remove Google Maps API script from your page. Note: Modules which relies to Google Maps API script such as Maps and Fullwidth Maps are still loaded, but will not work unless you manually add Google Maps API script.
tl: Huwag paganahin ang pagpipiliang ito upang alisin ang script ng Google Maps API mula sa iyong pahina. Tandaan: Ang mga module na umaasa sa Google Maps API script gaya ng Maps at Fullwidth Maps ay nilo-load pa rin, ngunit hindi gagana maliban kung manu-mano mong idagdag ang Google Maps API script.

en: Disable this option to remove the Google Fonts from your Divi Builder Pages.
tl: Huwag paganahin ang opsyong ito upang alisin ang Google Fonts mula sa iyong Divi Builder Pages.

en: Disable top tier dropdown menu links
tl: I-disable ang mga link ng dropdown na menu sa itaas na baitang

en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: Disabling this option will remove the body code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang pag-disable sa opsyong ito ay mag-aalis ng body code sa ibaba mula sa iyong blog. Binibigyang-daan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the header code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana sa opsyong ito ay mag-aalis ng header code sa ibaba mula sa iyong blog. Binibigyang-daan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single bottom code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana sa opsyong ito ay mag-aalis ng solong ibabang code sa ibaba mula sa iyong blog. Binibigyang-daan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single top code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
tl: Ang hindi pagpapagana sa opsyong ito ay mag-aalis ng nag-iisang nangungunang code sa ibaba mula sa iyong blog. Binibigyang-daan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Display # of Tweets:
tl: Ipakita ang # ng mga Tweet:

en: Display Featured Posts Only
tl: Ipakita ang Mga Itinatampok na Post Lamang

en: Display Home link
tl: Ipakita ang link ng Home

en: Display Style
tl: Estilo ng Pagpapakita

en: Display a list of authors.
tl: Magpakita ng listahan ng mga may-akda.

en: Display a login form.
tl: Magpakita ng login form.

en: Display ads.
tl: Mga display ad.

en: Display comment date?
tl: Ipakita ang petsa ng komento?

en: Display method
tl: Paraan ng pagpapakita

en: Display post categories?
tl: Ipakita ang mga kategorya ng post?

en: Display post count
tl: Ipakita ang bilang ng post

en: Display post date?
tl: Ipakita ang petsa ng post?

en: Display post thumbnail?
tl: Ipakita ang thumbnail ng post?

en: Display the post's exceprt or full content. If full content, then it will truncate to the more tag if used.
tl: Ipakita ang exceprt o buong nilalaman ng post. Kung buong nilalaman, pagkatapos ay puputulin ito sa mas maraming tag kung ginamit.

en: Display your follower counts from top social networks
tl: Ipakita ang mga bilang ng iyong tagasunod mula sa mga nangungunang social network

en: Display your recent tweets.
tl: Ipakita ang iyong mga kamakailang tweet.

en: Divider Height
tl: Taas ng Divider

en: Divider Position
tl: Posisyon ng Divider

en: Divider Style
tl: Estilo ng Divider

en: Divider Weight
tl: Timbang ng Divider

en: Do not display posts that have been displayed on previous modules.
tl: Huwag magpakita ng mga post na ipinakita sa mga nakaraang module.

en: Don't Show Author
tl: Huwag Ipakita ang May-akda

en: Don't Show Categories
tl: Huwag Ipakita ang Mga Kategorya

en: Don't Show Comment Count
tl: Huwag Ipakita ang Bilang ng Komento

en: Don't Show Date
tl: Huwag Ipakita ang Petsa

en: Don't Show Featured Image
tl: Huwag Ipakita ang Itinatampok na Larawan

en: Don't Show Ratings
tl: Huwag Ipakita ang Mga Rating

en: Dotted
tl: May tuldok

en: Double
tl: Doble

en: Drag the marker and the address will be updated automatically. Change the zoom and the zoom level will be saved as well.
tl: I-drag ang marker at awtomatikong maa-update ang address. Baguhin ang zoom at ang antas ng pag-zoom ay mase-save din.

en: Dribbble Profile Url
tl: Dribbble Profile URL

en: Dropdown Menu Animation
tl: Dropdown na Menu Animation

en: Dropdown Menu Background Color
tl: Kulay ng Background ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Hover/Active Link Color
tl: Dropdown Menu Hover/Aktibong Kulay ng Link

en: Dropdown Menu Line Color
tl: Kulay ng Linya ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Text Color
tl: Dropdown na Menu Kulay ng Teksto

en: Edit Category Layout
tl: I-edit ang Layout ng Kategorya

en: Edit Default Layout
tl: I-edit ang Default na Layout

en: Edit Home Layout
tl: I-edit ang Layout ng Bahay

en: Edit Layout
tl: I-edit ang Layout

en: Edit Project
tl: I-edit ang Proyekto

en: Edit Skill
tl: I-edit ang Kasanayan

en: Effect
tl: Epekto

en: Elements
tl: Mga elemento

en: Email field cannot be empty.
tl: Hindi maaaring walang laman ang field ng email.

en: Enable Above Footer - Ad
tl: Paganahin ang Above Footer - Ad

en: Enable Autoplay
tl: Paganahin ang Autoplay

en: Enable Below Header - Ad
tl: Paganahin sa Ibaba ng Header - Ad

en: Enable Boxed Layout
tl: Paganahin ang Boxed Layout

en: Enable Header Ad
tl: Paganahin ang Ad ng Header

en: Enable Responsive Adsense Ad
tl: I-enable ang Responsive Adsense Ad

en: Enable Single Post - Above Post - Ad
tl: Paganahin ang Single Post - Itaas ang Post - Ad

en: Enable Single Post - Below Post - Ad
tl: Paganahin ang Single Post - Below Post - Ad

en: Enable body code
tl: Paganahin ang body code

en: Enable canonical URL's
tl: Paganahin ang canonical URL 's

en: Enable custom description
tl: Paganahin ang custom na paglalarawan

en: Enable custom keywords
tl: Paganahin ang mga custom na keyword

en: Enable custom title
tl: Paganahin ang custom na pamagat

en: Enable custom titles
tl: Paganahin ang mga custom na pamagat

en: Enable header code
tl: Paganahin ang code ng header

en: Enable meta description
tl: Paganahin ang paglalarawan ng meta

en: Enable meta descriptions
tl: Paganahin ang mga paglalarawan ng meta

en: Enable meta keywords
tl: Paganahin ang mga meta keyword

en: Enable single bottom code
tl: Paganahin ang single bottom code

en: Enable single top code
tl: Paganahin ang solong nangungunang code

en: Enable this option to display Back To Top Button while scrolling
tl: Paganahin ang opsyong ito upang ipakita ang Back To Top Button habang nag-i-scroll

en: Enable this option to get the smooth scrolling effect with mouse wheel
tl: Paganahin ang opsyong ito upang makuha ang makinis na epekto sa pag-scroll gamit ang gulong ng mouse

en: Enable this option to make shortcodes respond to various screen sizes
tl: Paganahin ang opsyong ito upang tumugon ang mga shortcode sa iba't ibang laki ng screen

en: Enabled
tl: Pinagana

en: Enabled?
tl: Pinagana?

en: Enabling this option will display an ad above the footer. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana sa opsyong ito ay magpapakita ng ad sa itaas ng footer. Kung pinagana dapat mong punan ang banner image at destination URL sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad below the header. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana sa opsyong ito ay magpapakita ng ad sa ibaba ng header. Kung pinagana dapat mong punan ang banner image at destination URL sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad in the header. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana sa opsyong ito ay magpapakita ng ad sa header. Kung pinagana dapat mong punan ang banner image at destination URL sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad on the bottom of your post pages below the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana sa opsyong ito ay magpapakita ng ad sa ibaba ng iyong mga pahina ng post sa ibaba ng iisang post na nilalaman. Kung pinagana dapat mong punan ang banner image at destination URL sa ibaba.

en: Enabling this option will display an ad on the top of your post pages above the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
tl: Ang pagpapagana sa opsyong ito ay magpapakita ng ad sa tuktok ng iyong mga pahina ng post sa itaas ng iisang post na nilalaman. Kung pinagana dapat mong punan ang banner image at destination URL sa ibaba.

en: Enqueue Google Maps Script
tl: I-enqueue ang Google Maps Script

en: Enter an optional CSS ID to be used for this module. An ID can be used to create custom CSS styling, or to create links to particular sections of your page.
tl: Maglagay ng opsyonal na CSS ID na gagamitin para sa module na ito. Maaaring gumamit ng ID para gumawa ng custom na CSS styling, o para gumawa ng mga link sa mga partikular na seksyon ng iyong page.

en: Enter optional CSS classes to be used for this module. A CSS class can be used to create custom CSS styling. You can add multiple classes, separated with a space.
tl: Ipasok ang mga opsyonal na klase ng CSS na gagamitin para sa modyul na ito. Maaaring gamitin ang isang klase CSS upang lumikha ng custom na estilo ng CSS. Maaari kang magdagdag ng maraming klase, na pinaghihiwalay ng espasyo.

en: Enter the App ID
tl: Ilagay ang App ID

en: Enter the App Secret
tl: Ipasok ang App Secret

en: Enter the URL of your Dribbble Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Dribbble Profile.

en: Enter the URL of your Facebook Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Facebook Profile.

en: Enter the URL of your Google+ Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Google + Profile.

en: Enter the URL of your Instagram Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Instagram Profile.

en: Enter the URL of your Pinterest Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Pinterest Profile.

en: Enter the URL of your RSS feed.
tl: Ilagay ang URL ng iyong RSS feed.

en: Enter the URL of your Stumbleupon Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Stumbleupon Profile.

en: Enter the URL of your Tumblr Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Tumblr Profile.

en: Enter the URL of your Twitter Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Twitter Profile.

en: Enter the URL of your Youtube Profile.
tl: Ilagay ang URL ng iyong Youtube Profile.

en: Every 1 Day
tl: Bawat 1 Araw

en: Every 12 Hours
tl: Tuwing 12 Oras

en: Every 3 Days
tl: Tuwing 3 Araw

en: Every 3 Hours
tl: Bawat 3 Oras

en: Every 7 Days
tl: Tuwing 7 Araw

en: Every Hour
tl: Bawat oras

en: Exclude
tl: Ibukod

en: Exclude categories from the navigation bar
tl: Ibukod ang mga kategorya mula sa navigation bar

en: Exclude pages from the navigation bar
tl: Ibukod ang mga pahina mula sa navigation bar

en: Extra Category Layout
tl: Extra na Layout ng Kategorya

en: Extra Customizer Settings
tl: Extra Setting ng Customizer

en: Extra Mega Menu
tl: Extra na Mega Menu

en: Extra Settings
tl: Extra Setting

en: Extra uses uncombined and unminified CSS files because "SCRIPT_DEBUG" constant on wp-config.php has been set to "true". Other plugin can enforce Extra to use uncombined and unminified CSS files by filtering "et_load_unminified_styles" filter as well.
tl: Gumagamit ang Extra ng hindi pinagsama at hindi pinaliit na mga CSS file dahil ang "SCRIPT_DEBUG" constant sa wp-config.php ay naitakda sa "true". Maaaring ipatupad ng ibang plugin ang Extra na gumamit ng hindi pinagsama at hindi pinaliit na mga CSS file sa pamamagitan ng pag-filter din ng "et_load_unminified_styles."

en: Extra uses uncombined and unminified javascript files because "SCRIPT_DEBUG" constant on wp-config.php has been set to "true". Other plugin can enforce Extra to use uncombined and unminified javascript files by filtering "et_load_unminified_scripts" filter as well.
tl: Gumagamit ang Extra ng mga uncombined at unminified JavaScript file dahil ang "SCRIPT_DEBUG" constant sa wp-config.php ay naitakda sa "true". Maaaring ipatupad ng ibang plugin ang Extra upang gumamit ng hindi pinagsama at hindi pinaliit na mga JavaScript file sa pamamagitan ng pag-filter din ng filter na "et_load_unminified_scripts."

en: Facebook Profile Url
tl: URL Profile sa Facebook

en: Fade In
tl: Maglaho

en: Fade In From Bottom
tl: Fade In Mula sa Ibaba

en: Fade In From Left
tl: Fade In Mula sa Kaliwa

en: Fade In From Right
tl: Fade In Mula sa Kanan

en: Fade In From Top
tl: Fade In Mula sa Itaas

en: Favorite
tl: Paborito

en: Featured
tl: Itinatampok

en: Featured Post
tl: Itinatampok na post

en: Featured Posts Slider
tl: Slider ng Mga Tampok na Post

en: Filter Font Size
tl: I-filter ang Laki ng Font

en: Filter Font Style
tl: I-filter ang Estilo ng Font

en: Filterable Portfolio
tl: Nai-filter na Portfolio

en: Find
tl: Hanapin

en: Fixed Navigation Bar
tl: Nakapirming Navigation Bar

en: Fixed Navigation Settings
tl: Nakapirming Mga Setting ng Navigation

en: Flip In Horizontally
tl: I-flip Sa Pahalang

en: Flip In Vertically
tl: I-flip In Patayo

en: Follow @%s
tl: Sundin ang @ %s

en: Follow Font & Icon Size
tl: Sundin ang Laki ng Font at Icon

en: Follow Us
tl: Sundan mo kami

en: Font Style
tl: Estilo ng Font

en: Footer Credit Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Footer Credit

en: Footer Credit Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Footer Credit

en: Footer Elements
tl: Mga Elemento ng Footer

en: Footer Menu
tl: Menu ng Footer

en: Footer Menu Active Link Color
tl: Footer Menu Aktibong Kulay ng Link

en: Footer Menu Font Style
tl: Footer Menu Estilo ng Font

en: Footer Menu Link Color
tl: Kulay ng Link ng Footer Menu

en: Footer Menu Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Menu ng Footer

en: Footer Settings
tl: Mga Setting ng Footer

en: Footer Sidebar
tl: Sidebar ng Footer

en: Footer Sidebar Left
tl: Footer Sidebar sa Kaliwa

en: Footer Sidebar Middle
tl: Footer Sidebar Gitna

en: Footer Sidebar Middle Left
tl: Footer Sidebar Gitnang Kaliwa

en: Footer Sidebar Middle Right
tl: Footer Sidebar Gitnang Kanan

en: Footer Sidebar Right
tl: Footer Sidebar Kanan

en: Form submission error, please refresh and try again.
tl: Error sa pagsusumite ng form, mangyaring i-refresh at subukang muli.

en: Front page displays
tl: Mga display sa harap na pahina

en: Gallery Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Gallery

en: General
tl: Heneral

en: General Settings
tl: Pangkalahatang mga Setting

en: Global Accent Color
tl: Kulay ng Global Accent

en: Google API key. You can find all the info on how to obtain one here: %s
tl: Google API key. Makikita mo ang lahat ng impormasyon kung paano makakuha ng isa dito: %s

en: Google Fonts subsets
tl: Mga subset ng Google Fonts

en: Google+
tl: Google +

en: Google+ Profile Url
tl: Google + Profile URL

en: Google+ User Id
tl: Google + User Id

en: Groove
tl: uka

en: Header & Navigation Settings
tl: Mga Setting ng Header at Navigation

en: Header Elements Settings
tl: Mga Setting ng Mga Elemento ng Header

en: Header Font Size
tl: Laki ng Font ng Header

en: Header Font Style
tl: Estilo ng Font ng Header

en: Header Format Settings
tl: Mga Setting ng Format ng Header

en: Header Text
tl: Header text

en: Header Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Header

en: Heading Font
tl: Font ng Heading

en: Heading Line Height
tl: Taas ng Heading Line

en: Heading Style
tl: Estilo ng Pamagat

en: Heading Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Pamagat

en: Heading Text Size
tl: Laki ng Teksto ng Pamagat

en: Help
tl: Tulong

en: Here you can add custom css to override or extend default styles.
tl: Dito maaari kang magdagdag ng custom na CSS para i-override o palawigin ang mga default na istilo.

en: Here you can change Global Accent Color that is used on all pages of your site.
tl: Dito maaari mong baguhin ang Global Accent Color na ginagamit sa lahat ng page ng iyong site.

en: Here you can change which character separates your blog title and index page name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
tl: Dito maaari mong baguhin kung aling karakter ang naghihiwalay sa pamagat ng iyong blog at pangalan ng pahina ng index kapag gumagamit ng mga pamagat ng autogenerated na post. Ang mga karaniwang halaga ay | o kaya -

en: Here you can change which character separates your blog title and post name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
tl: Dito maaari mong baguhin kung aling karakter ang naghihiwalay sa pamagat ng iyong blog at pangalan ng post kapag gumagamit ng mga pamagat ng autogenerated na post. Ang mga karaniwang halaga ay | o kaya -

en: Here you can choose how your titles on index pages are generated. You can change which order your blog name and index title are displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
tl: Dito maaari mong piliin kung paano nabuo ang iyong mga pamagat sa mga pahina ng index. Maaari mong baguhin kung aling pagkakasunud-sunod ang iyong pangalan ng blog at pamagat ng index ay ipinapakita, o maaari mong ganap na alisin ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: Here you can choose the default Sidebar/Widget Area for WooCommerce pages.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na Sidebar/Widget Area para sa mga pahina ng WooCommerce.

en: Here you can choose the default Sidebar/Widget Area.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na Sidebar/Widget Area.

en: Here you can choose the default location of the Sidebar for WooCommerce pages.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na lokasyon ng Sidebar para sa mga pahina ng WooCommerce.

en: Here you can choose the default location of the Sidebar.
tl: Dito maaari mong piliin ang default na lokasyon ng Sidebar.

en: Here you can choose the refresh period used for the social network follower counts widget.
tl: Dito maaari mong piliin ang panahon ng pag-refresh na ginamit para sa widget ng bilang ng mga tagasunod sa social network.

en: Here you can choose to display the Dribbble Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Dribbble Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Facebook Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Facebook Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Google+ Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Google + Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Instagram Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Instagram Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Pinterest Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Pinterest Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the RSS Icon.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang RSS Icon.

en: Here you can choose to display the Stumbleupon Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Stumbleupon Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Tumblr Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Tumblr Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Twitter Icon.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Twitter Icon.

en: Here you can choose to display the Youtube Icon on your homepage.
tl: Dito maaari mong piliing ipakita ang Youtube Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to remove certain categories from the navigation menu. All categories marked with an X will not appear in your navigation bar.
tl: Dito maaari mong piliing alisin ang ilang partikular na kategorya mula sa menu ng nabigasyon. Ang lahat ng mga kategoryang may markang X ay hindi lalabas sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to remove certain pages from the navigation menu. All pages marked with an X will not appear in your navigation bar.
tl: Dito maaari mong piliing alisin ang ilang partikular na pahina sa menu ng nabigasyon. Ang lahat ng mga pahinang may markang X ay hindi lilitaw sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to reverse the order that your categories links are displayed. You can choose between ascending and descending.
tl: Dito maaari mong piliing baligtarin ang pagkakasunud-sunod na ipinapakita ang iyong mga link sa kategorya. Maaari kang pumili sa pagitan ng pataas at pababa.

en: Here you can choose to reverse the order that your pages links are displayed. You can choose between ascending and descending.
tl: Dito maaari mong piliing baligtarin ang pagkakasunud-sunod na ipinapakita ang mga link ng iyong mga pahina. Maaari kang pumili sa pagitan ng pataas at pababa.

en: Here you can choose to sort your pages links.
tl: Dito maaari mong piliing pag-uri-uriin ang mga link ng iyong mga pahina.

en: Here you can choose which items appear in the postinfo section on archive pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted itmes shown below will appear.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling mga item ang lalabas sa seksyong postinfo sa mga pahina ng archive. Ito ang lugar, kadalasan sa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na item na ipinapakita sa ibaba ay lilitaw.

en: Here you can choose which items appear in the postinfo section on single post pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted itmes shown below will appear.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling mga item ang lalabas sa seksyong postinfo sa mga solong pahina ng post. Ito ang lugar, kadalasan sa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na item na ipinapakita sa ibaba ay lilitaw.

en: Here you can choose which sharing icons/options to display. All options marked with an X will not appear.
tl: Dito maaari mong piliin kung aling mga icon/opsyon sa pagbabahagi ang ipapakita. Ang lahat ng mga opsyon na may markang X ay hindi lilitaw.

en: Here you can define whether to show "read more" link after the excerpts or not.
tl: Dito maaari mong tukuyin kung ipapakita ang link na "magbasa pa" pagkatapos ng mga sipi o hindi.

en: Here you can designate how many WooCommerce products are displayed on the archive page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga produkto ng WooCommerce ang ipinapakita sa pahina ng archive. Ang pagpipiliang ito ay gumagana nang hiwalay mula sa Mga Setting > Mga opsyon sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Archive pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga pahina ng Archive. Ang pagpipiliang ito ay gumagana nang hiwalay mula sa Mga Setting > Mga opsyon sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Category page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa pahina ng Kategorya. Ang pagpipiliang ito ay gumagana nang hiwalay mula sa Mga Setting > Mga opsyon sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Search results pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga pahina ng mga resulta ng paghahanap. Ang pagpipiliang ito ay gumagana nang hiwalay mula sa Mga Setting > Mga opsyon sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Tag pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
tl: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga pahina ng Tag. Ang pagpipiliang ito ay gumagana nang hiwalay mula sa Mga Setting > Mga opsyon sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can provide destination url
tl: Dito maaari kang magbigay ng destination URL

en: Here you can provide image url
tl: Dito maaari kang magbigay ng URL imahe

en: Hex Value
tl: Halaga ng Hex

en: Hide Author Box
tl: Itago ang Author Box

en: Hide Featured Image on Post
tl: Itago ang Itinatampok na Larawan sa Post

en: Hide Logo Image
tl: Itago ang Larawan ng Logo

en: Hide Navigation Until Scroll
tl: Itago ang Navigation Hanggang Mag-scroll

en: Hide Post Rating
tl: Itago ang Post Rating

en: Hide Project Categories
tl: Itago ang Mga Kategorya ng Proyekto

en: Hide Project Titles
tl: Itago ang Mga Pamagat ng Proyekto

en: Hide Related Posts
tl: Itago ang Mga Kaugnay na Post

en: Hide Title &amp; Meta on Post
tl: Itago ang Pamagat at Meta sa Post

en: Hide empty categories
tl: Itago ang mga walang laman na kategorya

en: Highest Rated
tl: Pinakamataas na marka

en: Home
tl: Bahay

en: Homepage custom title (if enabled)
tl: Custom na pamagat ng homepage (kung naka-enable)

en: Homepage meta description (if enabled)
tl: paglalarawan ng meta ng homepage (kung pinagana)

en: Homepage meta keywords (if enabled)
tl: Mga keyword ng homepage meta (kung pinagana)

en: Hover Overlay Color
tl: Kulay ng Hover Overlay

en: Hover Overlay Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Hover Overlay

en: Hover/Active Link Color
tl: Kulay ng Hover/Aktibong Link

en: If custom titles are disabled, choose autogeneration method
tl: Kung naka-disable ang mga custom na pamagat, piliin ang paraan ng autogeneration

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over how your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
tl: Kung hindi ka gumagamit ng mga pamagat ng cutsom post maaari ka pa ring magkaroon ng kontrol sa kung paano nabuo ang iyong mga pamagat. Dito maaari mong piliin kung aling order ang gusto mong ipakita ang pamagat ng iyong post at pangalan ng blog, o maaari mong ganap na alisin ang pangalan ng blog sa pamagat.

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over hw your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
tl: Kung hindi ka gumagamit ng mga pamagat ng cutsom post maaari ka pa ring magkaroon ng kontrol sa kung paano nabuo ang iyong mga pamagat. Dito maaari mong piliin kung aling order ang gusto mong ipakita ang pamagat ng iyong post at pangalan ng blog, o maaari mong ganap na alisin ang pangalan ng blog sa pamagat.

en: If you have enabled custom titles you can add your custom title here. Whatever you type here will be placed between the < title >< /title > tags in header.php
tl: Kung pinagana mo ang mga custom na pamagat maaari mong idagdag ang iyong custom na pamagat dito. Anuman ang ita-type mo dito ay ilalagay sa pagitan ng mga tag na < title >< /title > sa header.php

en: If you have enabled meta descriptions you can add your custom description here.
tl: Kung pinagana mo ang mga paglalarawan ng meta maaari mong idagdag ang iyong pasadyang paglalarawan dito.

en: If you have enabled meta keywords you can add your custom keywords here. Keywords should be separated by comas. For example: wordpress,themes,templates,elegant
tl: Kung pinagana mo ang mga meta keyword maaari mong idagdag ang iyong mga custom na keyword dito. Ang mga keyword ay dapat na pinaghihiwalay ng mga koma. Halimbawa: wordpress, mga tema, mga template, eleganteng

en: If you would like categories to be displayed in your navigationbar that don't have any posts in them then disable this option. By default empty categories are hidden
tl: Kung gusto mong ipakita ang mga kategorya sa iyong navigationbar na walang anumang mga post sa mga ito pagkatapos ay huwag paganahin ang opsyong ito. Bilang default, nakatago ang mga walang laman na kategorya

en: If you would like to add a meta description to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for descriptions to be displayed on post pages. You can add your meta description using custom fields based off the custom field name you define below.
tl: Kung gusto mong magdagdag ng paglalarawan ng meta sa iyong post, magagawa mo ito gamit ang mga custom na field. Dapat paganahin ang opsyong ito para maipakita ang mga paglalarawan sa mga pahina ng post. Maaari mong idagdag ang iyong paglalarawan ng meta gamit ang mga custom na field batay sa custom na pangalan ng field na iyong tinukoy sa ibaba.

en: If you would like to add meta keywords to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for keywords to be displayed on post pages. You can add your meta keywords using custom fields based off the custom field name you define below.
tl: Kung gusto mong magdagdag ng mga meta keyword sa iyong post, magagawa mo ito gamit ang mga custom na field. Dapat paganahin ang opsyong ito para maipakita ang mga keyword sa mga pahina ng post. Maaari mong idagdag ang iyong mga meta keyword gamit ang mga custom na field batay sa custom na pangalan ng field na iyong tinukoy sa ibaba.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the categories navigation bar disable this feature.
tl: Kung gusto mong alisin ang mga dropdown na menu mula sa navigation bar ng mga kategorya, huwag paganahin ang feature na ito.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the pages navigation bar disable this feature.
tl: Kung gusto mong alisin ang mga dropdown na menu mula sa navigation bar ng mga pahina, huwag paganahin ang feature na ito.

en: If you would like to use your own custom favicon image click the Upload Image button.
tl: Kung gusto mong gamitin ang iyong sariling custom na favicon na larawan i-click ang button na Mag-upload ng Larawan.

en: If you would like to use your own custom logo image click the Upload Image button.
tl: Kung gusto mong gamitin ang iyong sariling pasadyang larawan ng logo, i-click ang pindutang Mag-upload ng Larawan.

en: Ignore Displayed Posts
tl: Huwag pansinin ang mga Ipinapakitang Post

en: Image
tl: Imahe

en: Image Height
tl: Taas ng Larawan

en: Image URL
tl: URL ng larawan

en: Image Url
tl: URL Larawan

en: Image Url:
tl: URL Larawan :

en: Image Width
tl: Lapad ng Larawan

en: Image doesn't exist
tl: Walang larawan

en: In some cases users will want to create parent categories or links as placeholders to hold a list of child links or categories. In this case it is not desirable to have the parent links lead anywhere, but instead merely serve an organizational function. Enabling this options will remove the links from all parent pages/categories so that they don't lead anywhere when clicked.
tl: Sa ilang mga kaso, gugustuhin ng mga user na gumawa ng mga kategorya ng magulang o mga link bilang mga placeholder upang magkaroon ng listahan ng mga link o kategorya ng bata. Sa kasong ito, hindi kanais-nais na ang mga link ng magulang ay humantong saanman, ngunit sa halip ay nagsisilbi lamang ng isang function ng organisasyon. Ang pagpapagana sa mga pagpipiliang ito ay mag-aalis ng mga link mula sa lahat ng mga pangunahing pahina/kategorya upang hindi sila humantong kahit saan kapag na-click.

en: Inactive Footer Sidebar
tl: Hindi Aktibong Footer Sidebar

en: Inactive Tab Background Color
tl: Hindi Aktibong Kulay ng Background ng Tab

en: Index Page SEO
tl: SEO ng Pahina ng Index

en: Input Font Size
tl: Laki ng Font ng Input

en: Input Font Style
tl: Ilagay ang Estilo ng Font

en: Input adsense code
tl: Ipasok ang adsense code

en: Input advertisement destination url
tl: I-input ang destination URL ng advertisement

en: Input advertisement image
tl: Mag-input ng imahe ng ad

en: Instagram Profile Url
tl: URL Profile ng Instagram

en: Invalid post
tl: Di-wastong post

en: Join Now
tl: Sumali ka na

en: Latest
tl: Pinakabago

en: Layout Settings
tl: Mga Setting ng Layout

en: Layout Usage
tl: Paggamit ng Layout

en: Leave a Reply to %s
tl: Mag-iwan ng Tugon sa %s

en: Leave a reply
tl: Mag-iwan ng reply

en: Left
tl: Kaliwa

en: Left to Right
tl: Kaliwa hanggang Kanan

en: Left/Right
tl: Kaliwa Kanan

en: Left/Right or Centered?
tl: Kaliwa/Kanan o Gitna?

en: Length of the title need to be limited to prevent inappropriate caption height in narrow column
tl: Kailangang limitahan ang haba ng pamagat para maiwasan ang hindi naaangkop na taas ng caption sa makitid na column

en: Letter Spacing
tl: Espasyo ng titik

en: Limit
tl: Limitahan

en: Link Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Link

en: Link Title
tl: Pamagat ng Link

en: Link Url:
tl: URL Link :

en: Link text
tl: Text ng link

en: List Meta
tl: Ilista ang Meta

en: List Title
tl: Pamagat ng Listahan

en: Loading
tl: Naglo-load

en: Loading...
tl: Naglo-load...

en: Login
tl: Mag log in

en: Logo Height
tl: Taas ng Logo

en: Logout
tl: Mag-logout

en: Lost my Password
tl: Nawala ang aking Password

en: Magazine Homepage
tl: Homepage ng Magazine

en: Main Body
tl: Pangunahing Katawan

en: Main Meta
tl: Pangunahing Meta

en: Main Post Area
tl: Pangunahing Post Area

en: Main Post Entry
tl: Pangunahing Post Entry

en: Main Post Excerpt
tl: Pangunahing Post Sipi

en: Main Post Meta
tl: Pangunahing Post Meta

en: Main Post Meta Icons (Rating &amp; Comment)
tl: Pangunahing Post Meta Icon (Rating at Komento)

en: Main Post Overlay
tl: Pangunahing Post Overlay

en: Main Post Overlay Icon
tl: Icon ng Pangunahing Post Overlay

en: Main Post Title
tl: Pangunahing Pamagat ng Post

en: Main Sidebar
tl: Pangunahing Sidebar

en: Main Title
tl: Pangunahing Pamagat

en: Make Fullwidth
tl: Gumawa ng Fullwidth

en: Map
tl: Mapa

en: Map Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Mapa

en: Masonry
tl: Pagmamason

en: Masonry Blog Category
tl: Kategorya ng Blog ng Pagmamason

en: Masonry Blog Category With Featured Posts
tl: Kategorya ng Blog ng Pagmamason na May Mga Itinatampok na Post

en: Masonry Blog Homepage
tl: Homepage ng Masonry Blog

en: Max Width
tl: Max Lapad

en: Max. Title Characters
tl: Max. Mga Tauhan ng Pamagat

en: Maximum 200
tl: Pinakamataas na 200

en: Mega Menu 2 Featured and Recent List
tl: Mega Menu 2 Itinatampok at Kamakailang Listahan

en: Mega Menu 3 Featured
tl: Itinatampok ang Mega Menu 3

en: Mega Menu List
tl: Listahan ng Mega Menu

en: Menu Height
tl: Taas ng Menu

en: Message
tl: Mensahe

en: Meta Font Size
tl: Laki ng Meta Font

en: Minify And Combine CSS Files
tl: Paliitin At Pagsamahin ang Mga CSS File

en: Minify And Combine Javascript Files
tl: Paliitin At Pagsamahin ang mga Javascript File

en: Module Customizer
tl: Customizer ng Module

en: Module Head
tl: Head ng Module

en: Module Header
tl: Header ng Module

en: Module Subheader
tl: Subheader ng Module

en: Most Popular
tl: Pinaka sikat

en: Most Recent
tl: Pinakabago

en: Name
tl: Pangalan

en: Name Font Style
tl: Pangalan ng Estilo ng Font

en: Name displayed internally in builder for this ad
tl: Ang pangalan ay ipinapakita sa loob ng tagabuo para sa ad na ito

en: Name field cannot be empty.
tl: Hindi maaaring walang laman ang field ng pangalan.

en: Nav Arrow Background Color
tl: Kulay ng Background ng Nav Arrow

en: Nav Arrow Color
tl: Kulay ng Nav Arrow

en: Nav Icon
tl: Icon ng Nav

en: Nav Icon Hover
tl: Icon ng Nav Hover

en: Navigation
tl: Pag-navigate

en: New Category Layout
tl: Bagong Layout ng Kategorya

en: New Message From %1$s%2$s: %3$s
tl: Bagong Mensahe Mula kay %1$s %2$s: %3$s

en: New Project
tl: Bagong proyekto

en: New Skill Name
tl: Bagong Pangalan ng Kasanayan

en: New Tab
tl: Bagong tab

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Mga Bagong Komento <span class="meta-nav">→</span>

en: Next
tl: Susunod

en: Next &raquo;
tl: Susunod »

en: Next Tab
tl: Susunod na Tab

en: No
tl: Hindi

en: No Animation
tl: Walang Animation

en: No Mega Menu
tl: Walang Mega Menu

en: No Sidebar
tl: Walang Sidebar

en: No Skills Found
tl: Walang Nahanap na Kasanayan

en: No Video Found
tl: Walang Nahanap na Video

en: No available options.
tl: Walang available na opsyon.

en: No sidebar, single column view with Project Details box below content
tl: Walang sidebar, view ng isang column na may kahon ng Mga Detalye ng Proyekto sa ibaba ng nilalaman

en: Nothing found
tl: Walang nahanap

en: Nothing found in Trash
tl: Walang nakita sa Basurahan

en: Number Counter
tl: Bilang Counter

en: Number Font Size
tl: Laki ng Font ng Numero

en: Number Font Style
tl: Estilo ng Font ng Numero

en: Number of Posts displayed on Archive pages
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga pahina ng Archive

en: Number of Posts displayed on Category page
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa pahina ng Kategorya

en: Number of Posts displayed on Search pages
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga pahina ng Paghahanap

en: Number of Posts displayed on Tag pages
tl: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga pahina ng Tag

en: Number of Products displayed on WooCommerce archive pages
tl: Bilang ng mga Produkto na ipinapakita sa mga pahina ng archive ng WooCommerce

en: Number of comments to show:
tl: Bilang ng mga komentong ipapakita:

en: Number of dropdown tiers shown
tl: Bilang ng mga dropdown na tier na ipinapakita

en: Number of posts to show:
tl: Bilang ng mga post na ipapakita:

en: OR
tl: O

en: Only display featured posts.
tl: Ipakita lamang ang mga itinatampok na post.

en: Open Project URL in new window
tl: Buksan ang Project URL sa bagong window

en: Open link in new window
tl: Buksan ang link sa bagong window

en: Options
tl: Mga pagpipilian

en: Order Category Links by Ascending/Descending
tl: Mag-order ng Mga Link ng Kategorya ayon sa Pataas/Pababa

en: Order Pages Links by Ascending/Descending
tl: Mag-order ng Mga Link ng Mga Pahina sa pamamagitan ng Pataas/Pababa

en: Our Authors
tl: Ang aming mga May-akda

en: Outset
tl: Pasimula

en: Page IDs, separated by commas.
tl: Mga ID ng Pahina, na pinaghihiwalay ng mga kuwit.

en: Page Name
tl: Pangalan ng Pahina

en: Page not found
tl: Hindi nahanap ang page

en: Pages
tl: Mga pahina

en: Pages:
tl: Mga pahina:

en: Pagination
tl: Pagbilang ng pahina

en: Pagination Active Background Color
tl: Kulay ng Aktibong Background ng Pagbilang ng pahina

en: Pagination Active Color
tl: Aktibong Kulay ng Pagbilang ng pahina

en: Pagination Background
tl: Background ng Pagbilang ng pahina

en: Pagination Background Color
tl: Kulay ng Background ng Pagbilang ng pahina

en: Pagination Color
tl: Kulay ng Pagbilang ng pahina

en: Pagination Item
tl: Item ng Pagbilang ng pahina

en: Pagination Item Active
tl: Aktibo ang Item sa Pagbilang ng pahina

en: Parent Skill
tl: Kasanayan ng Magulang

en: Parent Skill:
tl: Kasanayan ng Magulang:

en: Paste image url here, if you chose "images" slider type
tl: I-paste ang URL larawan dito, kung pinili mo ang uri ng slider na "mga larawan".

en: Percent Font Size
tl: Porsiyento ng Laki ng Font

en: Percent Font Style
tl: Porsiyento ng Estilo ng Font

en: Person
tl: Tao

en: Pinterest Profile Url
tl: URL Profile ng Pinterest

en: Place your adsense code here.
tl: Ilagay ang iyong adsense code dito.

en: Please enter a valid email address.
tl: Mangyaring magpasok ng wastong email address.

en: Popular
tl: Sikat

en: Popular Skills
tl: Mga Popular na Kasanayan

en: Portfolio Page Template Options
tl: Mga Opsyon sa Template ng Portfolio Page

en: Post Background Color
tl: Kulay ng Background ng Post

en: Post Caption
tl: Mag-post ng Caption

en: Post Comment
tl: Mag-post ng Komento

en: Post Entry
tl: Mag-post ng Entry

en: Post Excerpt
tl: Mag-post ng Sipi

en: Post Featured Image
tl: Mag-post ng Itinatampok na Larawan

en: Post Format Audio Player
tl: Mag-post ng Format Audio Player

en: Post Format Gallery Nav Hover
tl: Mag-post ng Format Gallery Nav Hover

en: Post Format Gallery Nav Icon
tl: Icon ng Nav ng Gallery ng Post Format

en: Post Format Icon
tl: Icon ng Post Format

en: Post Format Icon Background Color
tl: Kulay ng Background ng Icon ng Format ng Post

en: Post Format Link Background
tl: Background ng Link ng Post Format

en: Post Meta
tl: Mag-post ng Meta

en: Post Meta Icons (Rating &amp; Comment)
tl: Mag-post ng Mga Icon ng Meta (Rating at Komento)

en: Post Overlay
tl: Overlay ng Post

en: Post Overlay Icon
tl: Icon ng Post Overlay

en: Post Read More
tl: Mag-post Magbasa Nang Higit Pa

en: Post Read More Icon
tl: Icon ng Mag-post ng Magbasa Pa

en: Post Title
tl: Pamagat ng Post

en: Post Title Font Size
tl: Laki ng Font ng Pamagat ng Post

en: Post Title Font Style
tl: Istilo ng Font ng Pamagat ng Post

en: Post info section
tl: Mag-post ng seksyon ng impormasyon

en: Post not found
tl: Hindi nahanap ang post

en: Posted by %s
tl: Na-post ni %s

en: Posts
tl: Mga post

en: Posts By: %s
tl: Mga Post Ni: %s

en: Posts Carousel
tl: Mga Post Carousel

en: Posts Limit
tl: Limitasyon sa mga Post

en: Posts List Area
tl: Lugar ng Listahan ng Mga Post

en: Posts List Entry
tl: Entry ng Listahan ng Mga Post

en: Posts List Meta
tl: Meta ng Listahan ng Mga Post

en: Posts List Meta Icon
tl: Icon ng Meta ng Listahan ng Mga Post

en: Posts List Thumbnail
tl: Thumbnail ng Listahan ng Mga Post

en: Posts List Title
tl: Pamagat ng Listahan ng Mga Post

en: Posts Per Page
tl: Mga Post Bawat Pahina

en: Posts by %s
tl: Mga post ni %s

en: Previous
tl: Nakaraang

en: Previous Tab
tl: Nakaraang Tab

en: Price Font Size
tl: Laki ng Font ng Presyo

en: Price Font Style
tl: Presyo ng Estilo ng Font

en: Pricing Table
tl: Talahanayan ng Pagpepresyo

en: Primary Heading
tl: Pangunahing Pamagat

en: Primary Heading: Category Name, Sub Heading: Filter
tl: Pangunahing Heading: Pangalan ng Kategorya, Sub Heading: Filter

en: Primary Heading: Filter, Sub Heading: Category Name
tl: Pangunahing Pamagat: Filter, Sub Heading: Pangalan ng Kategorya

en: Primary Menu
tl: Pangunahing Menu

en: Primary Menu Bar Settings
tl: Mga Setting ng Pangunahing Menu Bar

en: Product Name Font Size
tl: Laki ng Font ng Pangalan ng Produkto

en: Product Name Font Style
tl: Estilo ng Font ng Pangalan ng Produkto

en: Project Categories
tl: Mga Kategorya ng Proyekto

en: Project Description:
tl: Paglalarawan ng Proyekto:

en: Project Details
tl: Mga Detalye ng Proyekto

en: Project Details Location
tl: Lokasyon ng Mga Detalye ng Proyekto

en: Project Details Title
tl: Pamagat ng Mga Detalye ng Proyekto

en: Project Details box as sidebar
tl: Kahon ng Mga Detalye ng Proyekto bilang sidebar

en: Project Details:
tl: Mga Detalye ng Proyekto:

en: Project Gallery
tl: Gallery ng Proyekto

en: Project Sidebar
tl: Sidebar ng Proyekto

[ctx: Project Skill name]
en: Project Skills
tl: Mga Kasanayan sa Proyekto

en: Project Skills
tl: Mga Kasanayan sa Proyekto

en: Project URL
tl: URL ng proyekto

en: Project URL Text
tl: Teksto ng URL ng Proyekto

[ctx: Project skill singular name]
en: Project Skill
tl: Kasanayan sa Proyekto

en: Quote Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Quote

en: RSS Icon Url
tl: URL Icon ng RSS

en: Rating (%):
tl: Marka (%):

en: Ratings
tl: Mga rating

en: Re-Authorize
tl: Muling Pahintulutan

en: Read Extra Documentation
tl: Basahin Extra Dokumentasyon

en: Read More
tl: Magbasa pa

en: Read More Button
tl: Pindutan ng Magbasa Nang Higit Pa

en: Recent
tl: Kamakailan

en: Recent Comments
tl: Mga Kamakailang Komento

en: Recent Posts
tl: Mga Kamakailang Post

en: Recent Reviews
tl: Mga Kamakailang Pagsusuri

en: Recent Tweets
tl: Mga kamakailang Tweet

en: Recent Videos
tl: Mga Kamakailang Video

en: Related Posts
tl: Mga Kaugnay na Post

en: Remove Drop Shadow
tl: Alisin ang Drop Shadow

en: Remove Vertical Divider
tl: Alisin ang Vertical Divider

en: Reply
tl: Sumagot

en: Reset
tl: I-reset

en: Reset to Defaults
tl: I-reset sa mga default

en: Responsive shortcodes
tl: Mga tumutugon na shortcode

en: Retweet
tl: I-retweet

en: Review
tl: Pagsusuri

en: Review Box Contents
tl: Mga Nilalaman ng Kahon ng Pagsusuri

en: Review Box Title
tl: Pamagat ng Kahon ng Pagsusuri

en: Ridge
tl: tagaytay

en: Right
tl: Tama

en: Right to Left
tl: Kanan papuntang Kaliwa

en: Role Editor
tl: Tungkulin na Editor

en: Sale Badge Font Size
tl: Laki ng Font ng Sale Badge

en: Sale Price Font Size
tl: Laki ng Font ng Presyo ng Sale

en: Sale Price Font Style
tl: Estilo ng Font ng Presyo ng Binebenta

en: Sample Post Title
tl: Halimbawang Pamagat ng Post

en: Save Changes
tl: I-save ang mga pagbabago

en: Scale In From Center
tl: I-scale In Mula sa Gitna

en: Scale In From Left
tl: I-scale In Mula sa Kaliwa

en: Scale In From Right
tl: I-scale In Mula sa Kanan

en: Score %1$d%%
tl: Iskor %1$d %%

en: Score: %1$s
tl: Iskor: %1$s

en: Search & Cart Font
tl: Font ng Paghahanap at Cart

en: Search & Cart Font Style
tl: Estilo ng Font ng Search at Cart

en: Search Layouts
tl: Mga Layout ng Paghahanap

en: Search Project Skills
tl: Maghanap ng Mga Kasanayan sa Proyekto

en: Search Projects
tl: Maghanap ng mga Proyekto

en: Search Results for: %s
tl: Mga Resulta ng Paghahanap para sa: %s

en: Search results for "%s"
tl: Mga resulta ng paghahanap para sa " %s "

en: Search, Cart, & Icon Background Color
tl: Paghahanap, Cart, at Kulay ng Background ng Icon

en: Search, Cart, & Icon Letter Spacing
tl: Search, Cart, at Icon na Letter Spacing

en: Search, Cart, & Icon Text Color
tl: Paghahanap, Cart, at Kulay ng Teksto ng Icon

en: Search, Cart, & Icon Text Size
tl: Paghahanap, Cart, at Laki ng Teksto ng Icon

en: Secondary Menu
tl: Pangalawang Menu

en: Secondary Menu Bar Settings
tl: Mga Setting ng Pangalawang Menu Bar

en: Select
tl: Pumili

en: Select Animation Effect
tl: Piliin ang Animation Effect

en: Select Page
tl: Piliin ang Pahina

en: Select Slider Type here
tl: Piliin ang Uri ng Slider dito

en: Select between expanded and closed state
tl: Pumili sa pagitan ng pinalawak at saradong estado

en: Select yes if the link should be opened in a new window
tl: Piliin ang oo kung dapat buksan ang link sa isang bagong window

en: Send
tl: Ipadala

en: Send Email to
tl: Magpadala ng Email sa

en: Separate Skills with Commas
tl: Paghiwalayin ang Mga Kasanayan sa Mga Kuwit

en: Set as Image
tl: Itakda bilang Larawan

en: Share "%s" via %s
tl: Ibahagi ang " %s " sa pamamagitan ng %s

en: Share:
tl: Ibahagi:

en: Sharing Icons to Display
tl: Pagbabahagi ng mga Icon na Ipapakita

en: Shop
tl: Mamili

en: Short description
tl: Maikling Paglalarawan

en: Shortcodes
tl: Mga shortcode

en: Show Author
tl: Ipakita ang May-akda

en: Show Author Box
tl: Ipakita ang Kahon ng May-akda

en: Show Categories
tl: Ipakita ang Mga Kategorya

en: Show Comment Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Komento

en: Show Comments
tl: Ipakita ang Mga Komento

en: Show Date
tl: Ipakita ang Petsa

en: Show Divider
tl: Ipakita ang Divider

en: Show Dribbble Icon
tl: Ipakita ang Dribbble Icon

en: Show Excerpt
tl: Ipakita ang Sipi

en: Show Facebook Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Facebook

en: Show Featured Image
tl: Ipakita ang Itinatampok na Larawan

en: Show Full Content
tl: Ipakita ang Buong Nilalaman

en: Show Google+ Icon
tl: Ipakita ang Google + Icon

en: Show Instagram Icon
tl: Ipakita Instagram Icon

en: Show Pagination
tl: Ipakita ang Pagination

en: Show Pinterest Icon
tl: Ipakita Pinterest Icon

en: Show Post Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Post

en: Show Posts Count
tl: Ipakita ang Bilang ng Mga Post

en: Show RSS Icon
tl: Ipakita RSS Icon

en: Show Rating
tl: Ipakita ang Rating

en: Show Ratings
tl: Ipakita ang mga Rating

en: Show Read More Button
tl: Button na Ipakita ang Magbasa Nang Higit Pa

en: Show Related Posts
tl: Ipakita ang Mga Kaugnay na Post

en: Show Search Bar
tl: Ipakita ang Search Bar

en: Show Social Icons
tl: Ipakita ang mga Social Icon

en: Show Stumbleupon Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Stumbleupon

en: Show Top Border?
tl: Ipakita ang Nangungunang Border?

en: Show Trending Bar
tl: Ipakita ang Trending Bar

en: Show Tumblr Icon
tl: Ipakita ang Tumblr Icon

en: Show Twitter Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Twitter

en: Show WooCommerce Cart
tl: Ipakita WooCommerce Cart

en: Show Youtube Icon
tl: Ipakita ang Icon ng Youtube

en: Show author box
tl: Ipakita ang kahon ng may-akda

en: Show comments on pages
tl: Ipakita ang mga komento sa mga pahina

en: Show comments on posts
tl: Ipakita ang mga komento sa mga post

en: Show dropdown menus
tl: Ipakita ang mga dropdown na menu

en: Show related posts
tl: Ipakita ang mga kaugnay na post

en: Sidebar Location
tl: Lokasyon ng Sidebar

en: Sidebar Width
tl: Lapad ng Sidebar

en: Sidebar location
tl: Lokasyon ng sidebar

en: Sidebar, Project Details box below content
tl: Sidebar, kahon ng Mga Detalye ng Proyekto sa ibaba ng nilalaman

en: Single Page Layout
tl: Isang Layout ng Pahina

en: Single Post Page SEO
tl: SEO ng Single Post Page

en: Sitemap Page Template Options
tl: Mga Opsyon sa Template ng Sitemap Page

en: Sitemap Sections Display
tl: Display ng Mga Seksyon ng Sitemap

en: Sizing
tl: Pagsusukat

en: Skills:
tl: Kasanayan:

en: Slide In Horizontally
tl: Slide In Pahalang

en: Slide In Vertically
tl: I-slide Papasok nang patayo

en: Slider Type
tl: Uri ng Slider

en: Smooth Scrolling
tl: Makinis na Pag-scroll

en: Social Icons Color
tl: Kulay ng Social Icon

en: Social Icons Size
tl: Laki ng Social Icon

en: Social Media Links
tl: Mga Link sa Social Media

en: Social Media Networks
tl: Mga Social Media Network

en: Social Network Follower Count Refresh
tl: I-refresh ang Bilang ng Tagasubaybay sa Social Network

en: Social Network Icon Size
tl: Laki ng Icon ng Social Network

en: Sorry, No Posts Found
tl: Paumanhin, Walang Nahanap na Mga Post

en: Sorry, no posts found.
tl: Paumanhin, walang nakitang mga post.

en: Sort Categories Links by Name/ID/Slug/Count/Term Group
tl: Pagbukud-bukurin ang Mga Link ng Kategorya ayon sa Pangalan/ID/Slug/Count/Term Group

en: Sort Method
tl: Paraan ng Pag-uuri

en: Sort Order
tl: Pagbukud-bukurin

en: Sort Pages Links
tl: Pag-uri-uriin ang Mga Link ng Pahina

en: Standard
tl: Pamantayan

en: Standard Blog Category
tl: Karaniwang Kategorya ng Blog

en: Standard Blog Category With Featured Posts
tl: Karaniwang Kategorya ng Blog na May Mga Itinatampok na Post

en: Standard Blog Homepage
tl: Karaniwang Homepage ng Blog

en: Standard or Masonry Style for Archive Pages
tl: Standard o Masonry Style para sa Archive Pages

en: Star
tl: Bituin

en: Start on New Line
tl: Magsimula sa Bagong Linya

en: Start on New Line?
tl: Magsimula sa Bagong Linya?

en: Start the ad's output on a new line?
tl: Simulan ang output ng ad sa isang bagong linya?

en: State
tl: Estado

en: Status
tl: Katayuan

en: Stumbleupon Profile Url
tl: URL ng Stumbleupon Profile

en: Subheader Font Size
tl: Laki ng Font ng Subheader

en: Subheader Font Style
tl: Estilo ng Font ng Subheader

en: Subject
tl: Paksa

en: Subscribe
tl: Mag-subscribe

en: Summary
tl: Buod

en: Summary Title
tl: Pamagat ng Buod

en: Tab Content
tl: Nilalaman ng Tab

en: Tab Item
tl: Item sa Tab

en: Tab Item Active
tl: Aktibo ang Item sa Tab

en: Tab Settings
tl: Mga Setting ng Tab

en: Tabbed Posts
tl: Naka-tab na Mga Post

en: Tabs
tl: Mga tab

en: Tabs Background
tl: Background ng Mga Tab

en: Tags
tl: Mga tag

en: Text Color
tl: Kulay ng teksto

en: Text Size
tl: Laki ng Teksto

en: Text for the header of the module. Leave blank for no header for the module.
tl: Teksto para sa header ng module. Iwanang blangko para sa walang header para sa module.

en: Thanks for contacting us.
tl: Salamat sa pakikipag-ugnayan sa amin.

en: The Ad HTML, if not using the Image URL and Link above.
tl: Ang Ad HTML, kung hindi gumagamit ng Image URL at Link sa itaas.

en: The Map feature uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map feature, please make sure you have added your API key inside the Extra Theme Options panel. Learn more about how to create your Google API Key <a href="%1$s" target="_blank">here</a>.
tl: Ang tampok na Map ay gumagamit ng Google Maps API at nangangailangan ng wastong Google API Key upang gumana. Bago gamitin ang tampok na mapa, pakitiyak na naidagdag mo ang iyong API key sa loob ng panel ng Extra Theme Options. Matuto nang higit pa tungkol sa kung paano gawin ang iyong Google API Key <a href="%1$s" target="_blank">dito</a>.

en: The Maps module uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map module, please make sure you have added your API key here. Learn more about how to create your Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">here</a>.
tl: Ginagamit ng module ng Maps ang Google Maps API at nangangailangan ng wastong Google API Key upang gumana. Bago gamitin ang module ng mapa, pakitiyak na naidagdag mo ang iyong API key dito. Matuto nang higit pa tungkol sa kung paano gawin ang iyong Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">dito</a>.

en: The URL of the video from a <a href="%s" target="_blank">Supported oEmbed Video Provider</a>, or URL of any video. Click "Add Video URL" to add more file types. (.mov, .mp4, .webm, .ogv, etc)
tl: Ang URL ng video mula sa isang <a href="%s" target="_blank">Sinusuportahang oEmbed Video Provider</a>, o URL ng anumang video. I-click ang "Magdagdag ng URL Video " upang magdagdag ng higit pang mga uri ng file. (.mov, .mp4, .webm, .ogv, atbp)

en: The color used for this category throughout the site.
tl: Ang kulay na ginamit para sa kategoryang ito sa buong site.

en: The color used for this user throughout the site.
tl: Ang kulay na ginamit para sa user na ito sa buong site.

en: The format for the date display in PHP date() format
tl: Ang format para sa pagpapakita ng petsa sa PHP date() na format

en: The name of your facebook page, not the full URL. If your facebook url is: "http://www.facebook.com/elegantthemes", then your page name is: "elegantthemes"
tl: Ang pangalan ng iyong facebook page, hindi ang buong URL. Kung ang iyong facebook URL ay: " http://www.facebook.com/elegantthemes ", kung gayon ang iyong page name ay: "elegantthemes"

en: The number of posts shown per page.
tl: Ang bilang ng mga post na ipinapakita sa bawat pahina.

en: The number of posts shown.
tl: Ang bilang ng mga post na ipinakita.

en: The primary heading.
tl: Ang pangunahing pamagat.

en: The speed, in seconds, in which it will auto rotate to the next slide.
tl: Ang bilis, sa mga segundo, kung saan ito ay awtomatikong iikot sa susunod na slide.

en: The speed, in seconds, in which the slider will auto rotate to the next slide. Leave empty to disable autoplay.
tl: Ang bilis, sa mga segundo, kung saan ang slider ay awtomatikong iikot sa susunod na slide. Iwanang walang laman upang i-disable ang autoplay.

en: The sub heading.
tl: Ang sub heading.

en: Theme Customizer
tl: Customizer ng Tema

en: Theme Options
tl: pagpipiliang tema

en: There was a problem, please try again.
tl: Nagkaroon ng problema, pakisubukang muli.

en: This controls default direction of the lazy-loading animation.
tl: Kinokontrol nito ang default na direksyon ng lazy-loading animation.

en: This is an optional title to display for this module.
tl: Ito ay isang opsyonal na pamagat na ipapakita para sa modyul na ito.

en: This option allows you to change how your dates are displayed. For more information please refer to the WordPress codex here:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Formatting Date and Time</a>
tl: Binibigyang-daan ka ng opsyong ito na baguhin kung paano ipinapakita ang iyong mga petsa. Para sa karagdagang impormasyon mangyaring sumangguni sa WordPress codex dito: <a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Pag-format ng Petsa at Oras</a>

en: This option allows you to control how many tiers your pages dropdown menu has in the default theme created main menu. Increasing the number allows for additional menu items to be shown. This setting is not applicable If you are using a custom menu and not the default theme created main menu.
tl: Binibigyang-daan ka ng opsyong ito na kontrolin kung gaano karaming mga tier ang dropdown na menu ng iyong mga page sa default na tema na ginawang pangunahing menu. Ang pagtaas ng bilang ay nagbibigay-daan para sa karagdagang mga item sa menu na maipakita. Hindi naaangkop ang setting na ito Kung gumagamit ka ng custom na menu at hindi ang default na tema na ginawang pangunahing menu.

en: This options allows you to control how many teirs your pages dropdown menu has. Increasing the number allows for additional menu items to be shown.
tl: Binibigyang-daan ka ng mga opsyong ito na kontrolin kung gaano karaming mga teir ang mayroon ang dropdown menu ng iyong mga page. Ang pagtaas ng bilang ay nagbibigay-daan para sa karagdagang mga item sa menu na maipakita.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
tl: Ang post na ito ay protektado ng password. Ipasok ang password upang tingnan ang mga komento.

en: This will add a border to the top side of the module.
tl: Magdaragdag ito ng hangganan sa tuktok na bahagi ng module.

en: This will be used as the border color for this module.
tl: Gagamitin ito bilang kulay ng hangganan para sa modyul na ito.

en: This will be used as the text color for the header text of the module.
tl: Gagamitin ito bilang kulay ng teksto para sa teksto ng header ng module.

en: This will change the label of the module in the builder for easy identification.
tl: Papalitan nito ang label ng module sa tagabuo para sa madaling pagkakakilanlan.

en: This will enable Google Fonts for Non-English languages.
tl: Ito ay magbibigay-daan sa Google Fonts para sa mga hindi Ingles na wika.

en: This will enable the use of excerpts in posts or pages.
tl: Ito ay magbibigay-daan sa paggamit ng mga sipi sa mga post o pahina.

en: This will return all of the settings throughout the options page to their default values. <strong>Are you sure you want to do this?</strong>
tl: Ibabalik nito ang lahat ng mga setting sa buong pahina ng mga pagpipilian sa kanilang mga default na halaga. <strong>Sigurado ka bang gusto mong gawin ito?</strong>

en: Title
tl: Pamagat

en: Title Font Size
tl: Laki ng Font ng Pamagat

en: Title Font Style
tl: Estilo ng Font ng Pamagat

en: Title:
tl: Pamagat:

en: Toggle
tl: I-toggle

en: Toggle Icon Size
tl: I-toggle ang Laki ng Icon

en: Toggle Padding
tl: I-toggle ang Padding

en: Top
tl: Nangunguna

en: Top & Bottom Padding
tl: Top at Bottom Padding

en: Top Rated
tl: Nangungunang Na-rate

en: Top to Bottom
tl: Itaas hanggang Ibaba

en: Trackbacks/Pingbacks
tl: Mga Trackback/Pingback

en: Trending Font
tl: Trending na Font

en: Trending Font Style
tl: Trending na Estilo ng Font

en: Trending Label Text Color
tl: Nagte-trend na Kulay ng Teksto ng Label

en: Trending Text Size
tl: Nagte-trend na Laki ng Teksto

en: Trending Title Text Color
tl: Nagte-trend na Kulay ng Teksto ng Pamagat

en: Tumblr Profile Url
tl: URL Profile sa Tumblr

en: Turn pagination on or off.
tl: I-on o i-off ang pagination.

en: Turn the autoplay feature on or off.
tl: I-on o i-off ang feature na autoplay.

en: Turn the dispay of each post's date on or off.
tl: I-on o i-off ang dispay ng petsa ng bawat post.

en: Turn the display of each post's author on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng bawat may-akda ng post.

en: Turn the display of each post's categories on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng mga kategorya ng bawat post.

en: Turn the display of each post's ccomments on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng mga komento ng bawat post.

en: Turn the display of each post's comment count on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng bawat komento ng post.

en: Turn the display of each post's date on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng bawat petsa ng post.

en: Turn the display of each post's featured image on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng bawat itinatampok na larawan ng post.

en: Turn the display of each post's rating on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng bawat rating ng post.

en: Turn the display of each post's rating stars on or off.
tl: I-on o i-off ang display ng mga bituin sa rating ng bawat post.

en: Twitter Profile Url
tl: URL Profile sa Twitter

en: Type
tl: Uri

en: Type an address and click find to place a marker at that address.
tl: Mag-type ng address at i-click ang find para maglagay ng marker sa address na iyon.

en: Type of the box
tl: Uri ng kahon

en: Typography Settings
tl: Mga Setting ng Typography

en: URL of the ad image.
tl: URL ng imahe ng ad.

en: URL the ad's image links to.
tl: URL kung saan naka-link ang larawan ng ad.

en: Underline
tl: Salungguhit

en: Update Skill
tl: I-update ang Kasanayan

en: Upload
tl: Mag-upload

en: Upload A Video File
tl: Mag-upload ng Video File

en: Upload an Image
tl: Mag-upload ng Larawan

en: Uppercase
tl: Malaking titik

en: Use Google Fonts
tl: Gumamit Google Fonts

en: Use as default for any category that does not have a specific layout set.
tl: Gamitin bilang default para sa anumang kategorya na walang partikular na hanay ng layout.

en: Use combined and minified CSS file to speed up your site's page load.
tl: Gumamit ng pinagsama at pinaliit na CSS file upang pabilisin ang pag-load ng pahina ng iyong site.

en: Use combined and minified javascript file to speed up your site's page load.
tl: Gumamit ng pinagsama at pinaliit na JavaScript file upang pabilisin ang pag-load ng pahina ng iyong site.

en: Use excerpts when defined
tl: Gumamit ng mga sipi kapag tinukoy

en: Use resizing
tl: Gamitin ang pagbabago ng laki

en: Use this layout as the default layout?
tl: Gamitin ang layout na ito bilang default na layout?

en: Use this layout as the home layout?
tl: Gamitin ang layout na ito bilang layout ng bahay?

en: Use this layout on the categories selected above.
tl: Gamitin ang layout na ito sa mga kategoryang napili sa itaas.

en: Used for icon button type
tl: Ginagamit para sa uri ng button ng icon

en: Vertically Centered
tl: Patayong Nakasentro

en: Video Format Options
tl: Mga Opsyon sa Format ng Video

en: Video URL
tl: URL video

en: View Category Layout
tl: Tingnan ang Layout ng Kategorya

en: View Project
tl: Tingnan ang Proyekto

en: View The Project
tl: Tingnan Ang Proyekto

en: View all posts by %s
tl: Tingnan ang lahat ng post ni %s

en: Website Content Width
tl: Lapad ng Nilalaman ng Website

en: Website Gutter Width
tl: Lapad ng Gutter ng Website

en: Welcome to Extra! Before diving in to your new theme, please visit the <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Extra Documentation</a> page for access to dozens of in-depth tutorials.
tl: Maligayang pagdating sa Extra! Bago sumabak sa iyong bagong tema, pakibisita ang pahina ng <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Extra Dokumentasyon</a> para sa access sa dose-dosenang malalim na tutorial.

en: When you define your keywords using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the meta keywords you would like to use, separated by comas.
tl: Kapag tinukoy mo ang iyong mga keyword gamit ang mga custom na field, dapat mong gamitin ang value na ito para sa custom na Pangalan ng field. Ang Halaga ng iyong custom na field ay dapat ang mga meta keyword na gusto mong gamitin, na pinaghihiwalay ng mga koma.

en: When you define your meta description using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom description you would like to use.
tl: Kapag tinukoy mo ang iyong paglalarawan ng meta gamit ang mga custom na field, dapat mong gamitin ang value na ito para sa custom na Pangalan ng field. Ang Value ng iyong custom na field ay dapat ang custom na paglalarawan na gusto mong gamitin.

en: When you define your title using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom title you would like to use.
tl: Kapag tinukoy mo ang iyong pamagat gamit ang mga custom na field, dapat mong gamitin ang value na ito para sa custom na Pangalan ng field. Ang Halaga ng iyong custom na field ay dapat ang custom na pamagat na gusto mong gamitin.

en: Whether to show the post count.
tl: Kung ipapakita ang bilang ng post.

en: Widget Bullet Color
tl: Kulay ng Bullet ng Widget

en: Widget Header Font Size
tl: Laki ng Font ng Header ng Widget

en: Widget Header Font Style
tl: Estilo ng Font ng Header ng Widget

en: Widget Heading Color
tl: Kulay ng Heading ng Widget

en: Widget Link Color
tl: Kulay ng Link ng Widget

en: Widget Text Color
tl: Kulay ng Teksto ng Widget

en: WooCommerce Sidebar Location
tl: Lokasyon ng WooCommerce Sidebar

en: Yes
tl: Oo

en: You are already logged in.
tl: Naka-log in ka na.

en: You can disable this option if you want to remove the author box from single post pages.
tl: Maaari mong hindi paganahin ang pagpipiliang ito kung gusto mong alisin ang kahon ng may-akda mula sa mga solong pahina ng post.

en: You can disable this option if you want to remove the comments and comment form from single post pages.
tl: Maaari mong hindi paganahin ang opsyong ito kung gusto mong alisin ang mga komento at form ng komento mula sa iisang pahina ng post.

en: You can disable this option if you want to remove the related posts from single post pages.
tl: Maaari mong huwag paganahin ang opsyong ito kung gusto mong alisin ang mga nauugnay na post mula sa iisang pahina ng post.

en: You can find all the info on how to obtain all the needed API credentials here: %s
tl: Makikita mo ang lahat ng impormasyon kung paano makuha ang lahat ng kinakailangang kredensyal ng API dito: %s

en: You can find the User Id at the end of your Google+ URL. For example if the URL was: http://plus.google.com/+elegentthemes, the User Id would be: +elegenthemes
tl: Mahahanap mo ang User Id sa dulo ng iyong Google + URL. Halimbawa kung ang URL ay: http://plus.google.com/ +elegentthemes, ang User Id ay magiging: +elegenthemes

en: You don't have pages
tl: Wala kang mga pahina

en: Your Rating:
tl: Ang iyong grado ay:

en: Your latest posts
tl: Ang iyong mga pinakabagong post

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
tl: Mga pinakabagong Post ng iyong site.

en: Your site&#8217;s most recent Reviews (posts which have review).
tl: Mga pinakabagong Review ng iyong site (mga post na may pagsusuri).

en: Your site&#8217;s most recent Videos (Posts which use video format).
tl: Pinakabagong Mga Video ng iyong site (Mga Post na gumagamit ng format ng video).

en: Your site&#8217;s most recent comments.
tl: Mga pinakabagong komento ng iyong site.

en: Youtube Profile Url
tl: URL Profile sa Youtube

en: Youtube Username
tl: Username ng Youtube

en: Zoom Icon Color
tl: Kulay ng Icon ng Zoom

en: by
tl: sa pamamagitan ng

en: by %s
tl: ni %s

[ctx: clear static resources]
en: Clear
tl: Maaliwalas

en: comment count
tl: bilang ng komento

[ctx: documentation links]
en: Support
tl: Suporta

[ctx: general options]
en: General
tl: Heneral

[ctx: integrate third-party code]
en: Integration
tl: Pagsasama

[ctx: layout type general name]
en: Category Layouts
tl: Mga Layout ng Kategorya

[ctx: layout type singular name]
en: Category Layout
tl: Layout ng Kategorya

[ctx: navigation menu]
en: Navigation
tl: Pag-navigate

[ctx: project item]
en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

[ctx: project type general name]
en: Projects
tl: Mga proyekto

[ctx: project type singular name]
en: Project
tl: Proyekto

en: settings reset.
tl: i-reset ang mga setting.

en: settings saved.
tl: na-save ang mga setting.

[ctx: site ads placement areas]
en: Ads
tl: Mga ad

[ctx: site color scheme]
en: Colorization
tl: Pagkukulay

[ctx: theme updates]
en: Updates
tl: Mga update

en: you don't have sufficient permissions to access this page
tl: wala kang sapat na mga pahintulot upang ma-access ang pahinang ito
